Thai Online Wrestling
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ระบบการให้รางวัล(แบบใหม่)

2 posters

Go down

ระบบการให้รางวัล(แบบใหม่) Empty ระบบการให้รางวัล(แบบใหม่)

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat Apr 23, 2011 6:24 pm

ต่อจากนี้ไป ทุกๆกิจกรรมผมจะให้รางวัลเป็นคะแนนแทนนะครับ โดยผู้ที่สะสมคะแนนครบจนถึงระดับนึง ถึงจะได้รับรางวัลโดยการแลกคะแนนที่ตัวเองมี โดยแต่ละกิจกรรมก็จะให้คะแนนแก่ผู้ชนะมากน้อยแล้วแต่ความยากของกิจกรรมนั้นๆ เรามาดูรางวัลกันดีกว่า

หมวดรางวัลชิงแชมป์

สะสมครบ 50 คะแนนสามารถแลกรางวัลสามารถชิงแชมป์ TOW Patriot Championship ใน PPV ได้
สะสมครบ 60 คะแนนสามารถแลกรางวัลสามารถชิงแชมป์ TOW Patriot Championship ที่ไหนเมื่อไหร่ก็ได้
สะสมครบ 70 คะแนนสามารถแลกรางวัลสามารถชิงแชมป์ TOW Eligibility Championship ใน PPV ได้
สะสมครบ 80 คะแนนสามารถแลกรางวัลสามารถชิงแชมป์ TOW Eligibility Championship ที่ไหนเมื่อไหร่ก็ได้
สะสมครบ 90 คะแนน(สองคน คนละ 45 คะแนน) สามารถรว่มกันแลกรางวัลสามารถชิงแชมป์ TOW Union Tag Team Champion ใน PPV ไ้ด้
สะสมครบ 100 คะแนน(สองคน คนละ 45 คะแนน) สามารถรว่มกันแลกรางวัลสามารถชิงแชมป์ TOW Union Tag Team Champion ที่ไหนเมื่อไหร่ก็ได้
สะสมครบ 100 คะแนนสามารถแลกรางวัลสามารถชิงแชมป์ TOW World Imperial Championship หรือ TOW Universal Championship ใน PPV ได้

หมวดโปรไฟล์

สะสมครบ 30 คะแนนสามารถแลกรางวัลเปลี่ยนท่าไม้ตาย หรือเพลงเปิดตัวได้
สะสมครบ 50 คะแนนสามารถเปลี่ยนคาแร๊กเตอร์ได้

โดยการแลกรางวัลนั้นให้ตั้งกระทู้ในห้องนี้แล้วตั้งชื่อห้องว่า แลกรางวัลครับ แล้วในกระทู้ก็ตั้งรายละเอียดว่าอยากแลกรางวัลอันไหน แล้วทางผมจะยืนยันการขอรับรางวัลครับ
Admin
Admin
TOW World Imperial Champion
TOW World Imperial Champion

http://towonline.forumsmotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ระบบการให้รางวัล(แบบใหม่) Empty Re: ระบบการให้รางวัล(แบบใหม่)

ตั้งหัวข้อ by Be||amy Sat Apr 23, 2011 7:11 pm

รับทราบครับ โห จะได้สัก 1 คะแนนไหมเนี่ย - -*
Be||amy
Be||amy
TOW Superstar
TOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน